Home » » MFUKO WA BIMA YA AFYA IRINGA NA NJOMBE WAONYA VITUO VYA AFYA VINAVYOWANYIMA DAWA WATEJA

MFUKO WA BIMA YA AFYA IRINGA NA NJOMBE WAONYA VITUO VYA AFYA VINAVYOWANYIMA DAWA WATEJA

Written By mzee wa matukiodaima habari bila uoga on Sunday, November 3, 2013 | 4:54 AM



Bw  Deusdedit  G. Rutazaa kutoka mfuko  wa  bima  ya  afya Taifa  akizungumza na  wanahabari  leo  kuhusu  kongamano  la  wadau  wa  mfuko  wa  bima ya afya  litakalofanyika  kesho  mjini Iringa
Wateja  wakipata  huduma  ya  bure  ya  upimaji  wa  kisukari  leo  mjini
wateja  wakipata  wakisubiri  kupata  huduma ya  bure leo
 Wateja  wakifurahia  huduma   ya  bure  leo  mjini  Iringa katika  maandalizi ya mkutano  mkuu  wa  wadau  wa  bima  ya afya
Wateja  wakifurahia  huduma  ya  bima  ya  afya
 Wananchi  Iringa  wakiwa  katika foleni  ya kupima  afya zao  bure  leo  mjini  Iringa
MFUKO  wa bima  ya  afya  mkoa  wa  Iringa na  Njombe  umesema  kumekuwepo na mafanikio makubwa  kwa wananchi  wa kada  mbali mbali mbali  kujiunga na mfuko  huo  huku  ukiapa  kuvifungia  vituo vya afya na  maduka ya  dawa yanayowanyima  dawa  wateja  mbali  ya  kuingia  mkataba  na  mfuko  huo  kutoka huduma  kwa  wateja  .

kauli  hiyo  imetolewa  leo  mjini  Iringa  wakati  wa uzinduzi  wa  zoezi la  upimaji  wa bure  wa magonjwa ya  kisukari  bure  kwa  wakazi  wa mji  wa Iringa  kama  sehemu  ya maandalizi  ya  mkutano  mkuu  wa  wadau kwa  mkoa wa Iringa na Njombe .

Akizungumza  kwa niaba ya  kaimu  mkurugenzi  mkuu  wa mfuko  wa  bima  ya  afya  Bw Deusdedit G. Rutazaa  alisema  kuwa  mbali ya  mfuko  huo  kufikiwa na mafanikio makubwa  kwa  kuwa na  wateja  wengi  zaidi  ila  wapo  baadhi ya  wato  huduma katika  vituo vya afya ,maduka ya madawa  na Hospital ambao   wameendelea  kuwasumbua  wateja  wa mfuko  wa bima ya afya jambo ambalo  dawa  yake  ipo  jikoni .

Rutazaa alisema  kuwa  lengo la mkutano  mkuu wa  wadau kufanyika mkoani  Iringa ni  kutaka  kupokea  changamoto mbali mbali ambazo wateja  wamekuwa  wakikumbana  nazo ,mkutano  utakaofanyika   katika ukumbi wa St  Dominic  kesho  jumatatu .

Hata  hivyo  alisema kwa  mkoa  wa  Iringa  wameanza  mandalizi ya  mkutano huo  leo kwa  kutoa huduma za  bure za upimaji wa  shinikizo la damu ,kisukari  pamoja na  kutoa  ushauri  kwa wananchi  katika  kuboresha  afya  zao.

Rutazaa  alisema  kuwa  toka  mfuko  huo  kuanzishwa mkoa  wa Iringa  kumekuwepo na  mafanikio  makubwa  ikiwa ni  pamoja na  kuongezeka kwa  wanachama  na  kuboresha  zaidi  huduma  za afya .

Pia  alisema  mfuko  huo umesajili  vituo vya  afya  kama  maduka  ya  madawa  ili  kuwawezesha  wateja    kupatiwa  huduma  kwa  ufanisi zaidi .

Share this article :

Post a Comment

 
blog designer Hoseaplatnum
Copyright © 2013. MATUKIO DAIMA - All Rights Reserved
Template Created by Hoseaplatnum Published by Francis Godwin
Proudly powered by FREE COMMUNITY MEDIA