Home » » FUMANIZI LA AIBU IRINGA ASUBUHI YA LEO, ALIYEFUMANIWA ADAI ALIPIMA UKIMWI KABLA

FUMANIZI LA AIBU IRINGA ASUBUHI YA LEO, ALIYEFUMANIWA ADAI ALIPIMA UKIMWI KABLA

Written By mzee wa matukiodaima habari bila uoga on Wednesday, October 30, 2013 | 10:54 PM


 Njemba  linalotuhumiwa kuvunja amri na mke wa  mtu likiwa  limelama  kitandani huku  likiomba msamaha  kwa  kosa hilo
 Hapa  njemba  hilo  likiwa bado limejilaza kitandani kwa mke wa  mtu 
 Polisi  wakimshusha  kitandani mtuhumiwa   huyo
 Wananchi  wa Mtaa wa Mkwawa wakiwa  nje ya nyumba   hiyo na askari polisi
 Mgambo na   wananchi  wakiwa   wameweka ulinzi sawa  mlangoni
 Polisi  wakimpekua  mtuhumiwa huyo  baada ya kuficha simu yake
 Hapa  polisi  wakimtoa mtuhumiwa wa  fumanizi ndani ya nyumba
 gari  la  polisi  likijiandaa  kuondoka  eneo la tukio
 Kijana  mwenye mke  Bw  Kilave  kulia akishusha usafiri  wake wa Baiskeli  iliyotumika kwenda kufanya  fumanizi asubuhi ya leo 
 hapa   mtuhumiwa  huyo akishuka katika gari  la polisi  baada ya  kufika  kituo cha polisi

ASKARI  polisi  mjini  Iringa  wamefanikiwa  kuokoa maisha ya  njemba  mmoja mkazi  wa Ilala  mjini Iringa aliyefumaniwa asubuhi ya leo  kwa tuhuma  za kuvunja  amri ya  sita  na  mke  wa  mtu katika chumba  cha wanandoa hao.

Njemba  hilo lililofumaniwa limejitambulisha  kwa  jina na  Gilberty Mapunda (35) mzaliwa na Manda  wilaya ya Ludewa mkoa wa Njombe  ila  kwa  sasa  ni mkazi  wa Ilala mjini hapa.

 Tukio la  kufumaniwa kwa  njemba  hilo  limetokea majira ya saa 12.30 asubuhi  ya  leo  baada ya mume wa mwanamke  aliyefumaniwa kufika  ghafla  eneo la Mkwawa  jirani na klabu  cha pombe za  kienyeji  cha Mapinduzi  ambako ni nyumbani  makazi  ya  mwanamke huyo .

Hata hivyo katika  hali  ya  kushangaza  ni  pale  njemba  hilo kutaka  kumshikisha adabu mwenye  mke  kwa madai  kuwa   mwanamke  huyo alimweleza  kuwa hana  mume na mume  aliyekuwa nae ni ana mke  wake hivyo hakuona  kosa  yeye  kumsaidia kumpa  huduma mwanamke huyo ambae alikuwa akionyesha kumpenda  zaidi .

" Mimi  kaka  kweli  nilidanganywa na mke  wako  kuwa  wewe una mke  mwingine   hivyo haotafika  nyumbani hapo ....lakini naomba unisamehe ama  tumalizane kwani tambua  kuja  kwangu hapo ni kukusaidia kutoa  huduma kwa  mke wako ambae  mimi amenipenda pia"

Pia  alisema  kuwa kuhusu kuambukizana UKIMWI asiwe  hofu ya kumtazama wembamba  wake  kuwa ni mtu aliyeathirika  .

" Kaka naomba  unielewe  hii afya  yangu ya  wembamba  isikutishe na  kunipa adhabu kubwa ukajua  nimeathirika hapana  hii ni afya  yangu ya kawaida  .....kama  UKIMWI  mimi  nimetoka  kupima juzi  tu nipo salama kabisa kwa  hilo ondoa shaka"

Mume  wa mwanamke  huyo aliyejitambulisha kwa jina  moja la Kilave alisema  kuwa mke  wake anaitwa Beatrice Kisia amepata  kuzaa nae  wawili akiwemo  mmoja wa  kike na mwingine wa kiume  na hata nyumba hiyo  ambayo leo amemfumania mwanaume  huyo ni nyumba  ambayo ameijenga  yeye kwa ajili ya familia yake  hiyo .

Alisema kuwa mtuhumiwa  wa  fumanizi  hilo anatambua  vema  kama mwanamke huyo ni mke wake na kila  wakati  wamekuwa  wakipishana  akipeleka  huduma  .

Kilave  alisema  kuwa jemba hilo baada ya  kuingia katika chumba  chake walilazimika  kumtoa mtoto  mdogo ambae ni mgonjwa na  kumpeleka  chumba  cha  pili alichokuwa amelala  bibi  wa mtoto na  wao kuamua  kukitumia  kitanda hicho kwa mambo  yao.

Pia alisema  mwanamke  baada ya  kuona hali ni  tete  baada ya fumanizi alilazimika  kufungua mlango na  kukimbia nje  na  kumuacha mtuhumiwa  huyo akiendelea  kulala kabla ya  kufungiwa katika chumba hicho hadi  polisi  walipofika na  kumchukua .

Jeshi la  polisi  mkoa  wa  Iringa  limethibitisha  kuwepo kwa  tukio hilo na  kupongeza hatua ya  mwanaume  huyo  kutochukua  sheria mkononi .

Mtandao  huu  wa www.matukiodaima.com  umezungumza na kamanda wa  polisi mkoa  wa Iringa Ramadhan Mungi  juu ya tukio  hilo na amepata   kuthibitisha uwepo  wa  tukio  hilo.
Share this article :

Post a Comment

 
blog designer Hoseaplatnum
Copyright © 2013. MATUKIO DAIMA - All Rights Reserved
Template Created by Hoseaplatnum Published by Francis Godwin
Proudly powered by FREE COMMUNITY MEDIA