Home » » MWILI WA MAMA YAKE JOSEPH HAULE a.k.a PROFESA JAY UNATARAJIWA KUZIKWA KWENYE MAKABURI YA KINONDONI JIJINI DAR.

MWILI WA MAMA YAKE JOSEPH HAULE a.k.a PROFESA JAY UNATARAJIWA KUZIKWA KWENYE MAKABURI YA KINONDONI JIJINI DAR.

Written By mzee wa matukiodaima habari bila uoga on Sunday, July 14, 2013 | 10:32 AM


Mbunge wa Ubungo Mhe. John Mnyika nae alihudhuria Msiba huo
Profesa Jay akiuaga mwili wa mama yake Kipenzi kwa machunguu....!!!
Lady Jay Dee nae alikuwepo
Mkurugenzi wa Global Publisherz Bw. Eric Shigongo akiuaga mwili wa mama yake na Profesa Jay
Share this article :

Post a Comment

 
blog designer Hoseaplatnum
Copyright © 2013. MATUKIO DAIMA - All Rights Reserved
Template Created by Hoseaplatnum Published by Francis Godwin
Proudly powered by FREE COMMUNITY MEDIA