Home » » MBUNGE MSIGWA ATIMIZA MASHARITI YA DHAMANA MAHAKAMA YATOA MASHARTI NAFUU.....LIVE

MBUNGE MSIGWA ATIMIZA MASHARITI YA DHAMANA MAHAKAMA YATOA MASHARTI NAFUU.....LIVE

Written By mzee wa matukiodaima habari bila uoga on Monday, May 20, 2013 | 5:09 AM


 
 
 ulinzi mkali  wakati  mbunge  Msigwa na  watuhumiwa  wengine  70  wakifikishwa mahakamani leo
 
 
 
 Wafuasi  wa  Chadema  na  wananchi  wakiwa  nje ya  geti la mahakama  leo


Watuhumiwa  70  wa vurugu  za machinga  na polisi mjini Iringa akiwemo mbunge  wa  jimbo  hilo mchungaji Peter  Msigwa hivi  sasa  wanafanyiwa  utaratibu  wa  dhamana  baada ya mahakama  kukubali  kupewa  dhamana  baada ya  kusomewa mashitaka matatu  huku mbunge  akisomewa shitaka la  kushawishi  watuhumiwa hao kufanya  vurugu .

Watuhumiwa  wote  wamekana  mashitaka  dhidi yao na kwa  sasa  utaratibu  wa dhamana  unafanyika mbele  ya mahakama  hiyo ya  hakimu mkazi  wa wilaya ya  Iringa Mheshimiwa  Godfrey Isaya .

Hata  hivyo wamekana  mashitaka  yote yaliyotolewa ambayo shitaka la kwanza la mbunge ni kushawishi kufanya vurugu  ,huku  wengine  wote  kosa la kwanza kufanya mkutano bila kibali , kuharibu mali kinyume na sheria ni  kufanya  vurugu .

Hadi  sasa baadhi ya  watuhumiwa  wana wadhamini na dhamana yao ni kusaini hati ya dhamana yenye thamani ya Tsh milioni 1 na  kuwa na mdhamini mmoja mwaminifu.

Habari kamili  inakujia hivi  punde  ila hadi  sasa  mdhamini  wa mbunge Msigwa na baadhi ya  watuhumiwa  waliowengi wametimiza masharti ya  dhamana

HIVI NDIVYO MBUNGE MSIGWA ALIVYOFIKISHWA MAHAKAMANI IRINGA MCHANA HUU-LIVE

 Mbunge  Msigwa akishuka katika gari ya  polisi baada ya kufikishwa mahakamani mchana  huu
 Mbunge  Msigwa akishuka katika gari hilo la polisi tayari kwa kuelekea  chumba cha mahakama
 Mbunge Msigwa akiwa na gazeti mkononi baada ya  kufikishwa mahakamani  leo
 Watuhumiwa  wengine wa vurugu  za machinga  na polisi  wakishuka katika karandinga la polisi

 Wakili  wa Msigwa  kulia  akiteta  jambo nje ya mahakama
 Kada wa Chadema Frank Mwaisumbe akiingia na viongozi  wengine wa chadema mahakamani hapo huku  wafuasi  wao  wakizuiwa nje ya mahakama
 Wafuasi  wa Chadema  wakiwa  wamezuiliwa nje ya viwanja  vya mahakama kuu kanda  ya Iringa  wakati mbunge  alipofikishwa katika mahakamani   mchana  huu
Ulinzi mkali kweli kweli 

Habari na picha  zaidi  zitakujia.....................
Share this article :

Post a Comment

 
blog designer Hoseaplatnum
Copyright © 2013. MATUKIO DAIMA - All Rights Reserved
Template Created by Hoseaplatnum Published by Francis Godwin
Proudly powered by FREE COMMUNITY MEDIA