Home » » FG BLOGU YAAHIDI NEEMA KWA WATUMA SALAM

FG BLOGU YAAHIDI NEEMA KWA WATUMA SALAM

Written By mzee wa matukiodaima habari bila uoga on Sunday, April 7, 2013 | 9:16 AM



Mgeni rasmi;Bw. Francis Godwin 
 Mtangazaji  wa  radio  Ebony  Fm Bw Maregesy akisikiliza kwa makini maoni ya  watuma  salam
Bw.Maregesi akiwapongeza  watuma  salam kwa maoni mazuri kwa  radio 


Katibu mkuu  Iringa  salam Club Bw  Mody Mambo akimtambulisha  mgeni rasmi
mama Agnes Bonge  wa mafinga  akikabidhiwa kitambulisho   chake











Mwanahabari wa  radio Furaha  Fm Bi Shukuru akitoa maoni ya  vyombo  vya habari



Meneja  wa radio Country Fm































































Share this article :

Post a Comment

 
blog designer Hoseaplatnum
Copyright © 2013. MATUKIO DAIMA - All Rights Reserved
Template Created by Hoseaplatnum Published by Francis Godwin
Proudly powered by FREE COMMUNITY MEDIA